Custom Boiler Fin Tubes With Sand Blasted Surface For High Temperature Resistance
ชื่อผู้ติดต่อ : LI
หมายเลขโทรศัพท์ : +86 13861879136
วอทส์แอพ : +8613861879136
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : | 1 | ราคา : | ต่อรองได้ |
|---|---|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ : | มีการใช้วิธีการบรรจุภัณฑ์ที่แตกต่างกันตามรูปแบบการขนส่งที่แตกต่างกัน | เวลาการส่งมอบ : | 30วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน : | L/C,D/A,D/P,T/T |
| สถานที่กำเนิด: | จีน | ชื่อแบรนด์: | Xinjie |
|---|
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| จบ: | ปลายธรรมดา, ปลายเอียง | หลอดเส้นผ่านศูนย์กลาง: | 10มม. - 50มม. |
|---|---|---|---|
| ครีบความหนา: | 0.1 มม. - 0.5 มม | บริการหลังการรับประกัน: | อะไหล่ |
| รายการ: | เครื่องแลกเปลี่ยนความร้อนหลัก | จบการรักษา: | เอียง, เกลียว, บาน, ขยาย |
| ความสูงของสตั๊ด: | 10-45มม | การบรรจุ: | เหล็กกรอบเหล็ก |
| ความหนาของท่อเปล่า: | 0.6-1.2 มม. | วัสดุท่อเปลือย: | เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลส |
| เน้น: | Energy Saving Finned Tube,Stainless Steel Finned Tube,Carbon fin tube manufacturer |
||
รายละเอียดสินค้า
| Parameter | Details |
|---|---|
| Product Name | Energy Saving Boiler Finned Tube |
| Tube Material | Carbon steel, Stainless steel |
| Fin Shape | Square, Rectangular |
| Tube Diameter | 25 mm to 89 mm |
| Fin Height | 8 mm to 30 mm |
| Fin Thickness | 1 mm to 5 mm |
| Operating Temperature | Up to 600°C |
| Pressure Rating | Suitable for high-pressure systems |
| Surface Treatment | Anti-corrosion coating (optional) |
| Application Equipment | Boilers, economizers, heat exchangers |
ป้อนข้อความของคุณ